ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 6404000002 | นายดลพัฒน์ รุ่งเจริญชินาวงศ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6404000005 | นายนพดล ปวงนิยม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6404000007 | นางสาวธัญรัตน์ แสนกล้า | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6424000001 | นางสาวธนัญสินี พวงจำปา | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6603000001 | นายกิตติธัช ตัวประโคน | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6604000003 | นางสาวณัฐธิดา บุญธรรม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6604000004 | นายปุณยวัจน์ สิงหะ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6604000006 | นายปริวัชร์ กิจพ่อค้า | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6604000007 | นางสาวพิชญาภา กิจสวน | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6604000009 | นายวีรภัทร แก้วกันทะ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6604000012 | นางสาวจิรัศพิศา ชัยประกายวีรกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6604000014 | นายพุฒิพงศ์ อินต๊ะวงค์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6604000016 | นายธีรภัทร์ ศรีนาคา | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6604000017 | นายศุภสิน ทองคำ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6604000018 | นายวรรณชัย สุขศรีแวว | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6624000004 | นางสาวอนันต์ญา ไชยรักษ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
บริหารธุรกิจ |
17 | 6504300012 | นายภมรพล อาษา | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
18 | 6504300013 | นายกฤษณะ ปิ่นแก้ว | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
19 | 6504300086 | นายจิรัฏฐ์ รัตนพรวิรุฬห์ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
20 | 6504300088 | นางสาวธนพร เมฆฉิม | การบัญชี | 10 |
21 | 6504320004 | นางสาวมัชฌิมา มิ่งฉาย | การบัญชี | 10 |
22 | 6504320005 | นางสาวอรอุมา คำพรหม | การบัญชี | 10 |
ศิลปศาสตร์ |
23 | 6305400016 | นายภูริวัจน์ ศิระบารมีวัชร์ | ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสาร | 10 |
24 | 6505400022 | นายรณกร ศุภมานพ | ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสาร | 10 |
25 | 6604500018 | นางสาวกมลฉัตร เกษร | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ | 10 |
26 | 6604520001 | นายอินทัช กอจิตตวนิจ | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ | 10 |
27 | 6604520002 | นางสาวศิรินทรา หล้าทุม | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ | 10 |
นิเทศศาสตร์ |
28 | 6304600017 | นายสหรัฐ บัวแดง | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
29 | 6304600026 | นายนิเชษฐ์ จิตวรานนท์ | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
30 | 6304600032 | นายอดิศักดิ์ วงษ์มี | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
31 | 6304600047 | นายกันทร องค์ศิริพร | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
32 | 6304600058 | นายอรรถชัย แสวงกิจ | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
33 | 6504600016 | นางสาวจันทรรัตน์ ชลจรัสพรชัย | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
34 | 6504600089 | นายธงชัย วงศ์ดี | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
35 | 6604600072 | นายณัชพล ตันเกิดกิจ | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
36 | 6206400001 | นายอัศวิน อุดมบุญดี | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
37 | 6305000002 | นายฐิตย พิพัฒนโยธะพงศ์ | ธุรกิจดิจิทัล | 10 |
38 | 6306400014 | นายนพณัฐ มากนวล | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
39 | 6506400005 | นางสาวกานต์สินี ปณิธิสวัสดิ์ | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
40 | 6506400011 | นางสาวธนัชพร เมฆฉิม | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |