ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 6003900008 | นางสาวรุสณี แมเร๊าะ | วิศวกรรมโยธา | 10 |
2 | 6304000007 | นายยุทธพร มงคลสกุลฤทธิ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6304000010 | นายรมย์นลิน โพธิพล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
บริหารธุรกิจ |
4 | 6301900001 | นายชนภัส จันทร์พูลพงษ์ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
5 | 6304300052 | นายทิชานนท์ อาภัสระพิทักษ์ | การตลาด | 10 |
6 | 6304320002 | นางสาวอมลมณี จำปามูล | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 72 |
ศิลปศาสตร์ |
7 | 5905400015 | นายณัฐวัตร วุฒิสิวะชาติกุล | ภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสาร | 10 |
8 | 6304520002 | นางสาวปัทมา แก้วเมือง | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ | 10 |
9 | 6304520003 | นายชิษกร เอ้สมนึก | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ | 10 |
นิเทศศาสตร์ |
10 | 5704600164 | นายชัชรินทร์ สุนันท์ภาณุจรัญ | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
11 | 5904640005 | นายนรพล จันผกา | สื่อดิจิทัล | 40 |
12 | 6004600099 | นายอธิคม สรรพคง | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
13 | 6304600003 | นางสาวรดามณี ยะสะกะ | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
14 | 6304600014 | นายสหัสวรรษ เกิดวัน | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
15 | 6304600032 | นายอดิศักดิ์ วงษ์มี | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
16 | 6304600036 | นางสาวอลิศศวรรณ คณะคาย | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
17 | 6304600037 | นางสาวสุรีรัตน์ แก้วชิงดวง | การโฆษณาและสื่อสารการตลาดดิจิทัล | 10 |
18 | 6304600049 | นายสุรเชษฐ์ สุทธาคาร | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
วิทยาศาสตร์ |
19 | 6304800002 | นายพัฒน์ชนก ล้วนวิจิตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6304800003 | นายวรายุส สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6304800010 | นายพิเชษฐา มาโต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6304800012 | นางสาวพลอยชมพู ไกรเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6304800015 | นายนฤบดี หลอดแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6304800017 | นายวิชชากร พวงไธสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6304800018 | นายวชิรวิทย์ พุ่มทองคำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6304800019 | นายปิยวิทย์ รัตนานนท์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
เทคโนโลยีสารสนเทศ |
27 | 6206400001 | นายอัศวิน อุดมบุญดี | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
28 | 6206400009 | นายสิรวิชญ์ ภูตยานนท์ | แอนิเมชันและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
29 | 6206400017 | นางสาวจิวัสสา นิมิตรตระกูลชัย | แอนิเมชันและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
30 | 6206400024 | นางสาวศุภัชฌา สุขสมัย | แอนิเมชันและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
31 | 6206420001 | นายชาญสิน กิจธนบูรณ์ | แอนิเมชั่นและสื่อสร้างสรรค์ | 10 |
32 | 6305100006 | นายภาสวิชญ์ จำปิยะศิริ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
วิทยาลัยดนตรีและศิลปะการแสดง |
33 | 6205200002 | นายชินาธิป วรากาญจนาพร | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
34 | 6205200011 | นายกันตภณ อภัยรัตน์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
35 | 6205300002 | นายพุฒิกร นิธีธนพร | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
36 | 6205300009 | นางสาวกฬัฎเพชฬธ์ อัครโสภณตระกูล | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
37 | 6305200001 | นายเคน อาโอกิ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
38 | 6305200002 | นายสุทธิพัฒน์ ธรรมจำรัส | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
39 | 6305200004 | นายมงคลชัย พลอยเลี้ยง | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
40 | 6305200006 | นางสาวปนัสยา แอนเจลิก้า ดีมากด์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
41 | 6305300001 | นางสาวชนากานต์ ผลยิ่ง | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
42 | 6305300002 | นางสาววาเศรษฐี สุขขาว | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
43 | 6305300003 | นายภัทรพงษ สุวรรณบล | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
44 | 6305300004 | นางสาวธัญชนก สุริวงศ์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
45 | 6305300005 | นางสาวกิตติมา วงค์คล่อง | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
46 | 6305300009 | นางสาวรัตติกาล สุดธิใจ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
47 | 6305300010 | นายพนธกร บุนนาค | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
48 | 6305300011 | นางสาวธญา ตันพานิช | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |