| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 19-1203 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 11:30-12:30 | 19-1203 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 02 | | อังคาร | 12:30-15:30 | 19-1008 | 19 | C | 40 | 21 | 19 | A | | |
| | | อังคาร | 15:30-16:30 | 19-1008 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-21-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 03 | | พุธ | 12:30-15:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 40 | 23 | 17 | A | | |
| | | พุธ | 15:30-16:30 | 19-1203/1 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-23-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 51 | | เสาร์ | 13:00-17:00 | 19-406 | 19 | C | 40 | 4 | 36 | A | | |
| | | อาจารย์: | A.PAUL RICHARD GOMES
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 2 อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ (หลักสูตร 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-1-39 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ต.ค. 2567 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ ปี2 |
|
| 201 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 19-302 | 19 | C | 10 | 8 | 2 | A | | |
| | | พุธ | 08:30-10:30 | 19-302 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:30-12:30 | 19-302 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรภูมิ แสงแก้ว |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 เรียนร่วม 3/66 |
|
| 202 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 19-302 | 19 | C | 10 | 1 | 9 | A | | |
| | | พุธ | 12:30-14:30 | 19-302 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:30-16:30 | 19-302 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรภูมิ แสงแก้ว |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 25-0-25 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 เรียนร่วม 3/66 |
|