| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 12:30-15:30 | 19-1004 | 19 | C | 50 | 12 | 38 | A | | |
| | | อังคาร | 15:30-16:30 | 19-1004 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 2 | 50-6-44 50-6-44 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 02 | | พุธ | 08:30-11:30 | 19-1203 | 19 | C | 50 | 10 | 40 | A | | |
| | | พุธ | 11:30-12:30 | 19-1203 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-0-40 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา+อังกฤษสื่อสารปี1 |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 50 | 30 | 20 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:30-12:30 | 19-1203/1 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-30-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 201 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 19-1203 | 19 | C | 24 | 23 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 08:30-10:30 | 19-1203 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:30-12:30 | 19-1203 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 20-15-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-604 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 เรียนร่วม 3/66 |
|
| 202 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 19-1203 | 19 | C | 39 | 38 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 12:30-14:30 | 19-1203 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:30-16:30 | 19-1203 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-604 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 เรียนร่วม 3/66 |
|
| 203 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 19-502 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 08:30-10:30 | 19-1203/1 | 19 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:30-12:30 | 19-1203/1 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-303 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 204 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 19-502 | 19 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | ศุกร์ | 12:30-14:30 | 19-1203/1 | 19 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:30 | 19-1203/1 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-303 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 205 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 19-1203 | 19 | C | 42 | 41 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 12:30-14:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 14:30-16:30 | 19-306 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 206 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 19-1203 | 19 | C | 40 | 38 | 2 | A | | |
| | | พุธ | 08:30-10:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:30-12:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 207 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 19-1206 | 19 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 12:30-14:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:30-16:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-403 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 208 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 19-406 | 19 | C | 40 | 37 | 3 | A | | |
| | | อังคาร | 12:30-14:30 | 19-406 | 19 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 14:30-16:30 | 19-406 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-403 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 209 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 19-1201 | 19 | C | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | พุธ | 12:30-14:30 | 19-1201 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:30-16:30 | 19-1201 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|
| 210 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | เสาร์ | 08:30-10:30 | 19-406 | 19 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 10:30-12:30 | 19-406 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์ อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 F6 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 |
|