| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 12:30-15:30 | 19-1204/1 | 19 | C | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 15:30-16:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษสื่อสารธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-12-28 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-303 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-403 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | หมายเหตุ: | อังกฤษสื่อสาร ปี1 |
|
| 02 | | พุธ | 08:30-11:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 44 | 44 | 0 | A | | |
| | | พุธ | 11:30-12:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-33-7 40-9-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา +เครื่องกล 4 ปี ปี1 |
|
| 03 | | เสาร์ | 08:30-11:30 | 19-404 | 19 | C | 45 | 43 | 2 | A | | |
| | | เสาร์ | 11:30-12:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-402 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
| | | หมายเหตุ: | SCA+ทุกสาขา |
|
| 51 | | พุธ | 12:30-16:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 41 | 40 | 1 | D | | |
| | | อาจารย์: | A.PAUL RICHARD GOMES
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-9-31 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-501 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-304 |
| | | หมายเหตุ: | อทบ.ปี1+ทุกสาขา |
|
| 52 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 19-1203/1 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | L | | |
| | | อาจารย์: | A.PAUL RICHARD GOMES
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-3-37 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-502 7 มี.ค. 2566 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
| | | หมายเหตุ: | อทบ.ปี1+ทุกสาขา |
|
| ปริญญาตรี ภาคสมทบ 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | อาทิตย์ | 08:30-13:00 | 2-402 | 2 | C | 50 | 18 | 32 | N | | |
| | | จันทร์ | 18:00-21:30 | 2-Online | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 4 การบัญชี ชั้นปี 1 การบัญชี ชั้นปี 1 การจัดการทั่วไปและการประกอบการ ชั้นปี 1 การจัดการทั่วไปและการประกอบการ ทุกชั้นปี การตลาด ทุกชั้นปี การบัญชี ทุกชั้นปี | 50-6-44 50-0-50 50-4-46 50-0-50 50-2-48 50-0-50 50-1-49 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 มี.ค. 2566 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | สมทบกธ.4ปีปี1 B2-30มค.-26มีค.66 |
|