| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 08:30-11:30 | 19-404 | 19 | C | 40 | 25 | 15 | A | | |
| | | เสาร์ | 11:30-12:30 | 19-404 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ต.ค. 2564 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2564 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม114-201ทุกสาขา |
|
| 02 | | เสาร์ | 12:30-15:30 | 19-404 | 19 | C | 40 | 34 | 6 | A | | |
| | | เสาร์ | 15:30-16:30 | 19-404 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์กมลวรรณ ปัญญสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ต.ค. 2564 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2564 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 19-404 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:30-12:30 | 19-404 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | A.Jaakko Topias Surojegin อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ต.ค. 2564 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2564 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| 51 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 0 (LCD) | - | C | 40 | 0 | 40 | D | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ศิลปศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-0-40 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ต.ค. 2564 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2564 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | กลุ่มปิด ให้นักศึกษาติดต่อสำนักทะเบียนด่วน เพื่อเปลี่ยนกลุ่มวิชา หรือเพิกถอนรายวิชา |
|
| 201 | | อังคาร | 12:30-16:30 | 19-306 | 19 | C | 49 | 47 | 2 | A | | |
| | | พุธ | 12:30-14:30 | 19-306 | 19 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:30-16:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนัทพันธ์ สุขประเสริฐ A.PAUL RICHARD GOMES |
| | | สอบปลายภาค: | F10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม3/63 ก.1 pre1/64 |
|
| 202 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 19-306 | 19 | C | 25 | 23 | 2 | A | | |
| | | เสาร์ | 08:30-10:30 | 19-403 | 19 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 10:30-12:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์ A.PAUL RICHARD GOMES |
| | | สอบปลายภาค: | F10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม3/63 ก.2 pre1/64 |
|
| 203 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 0 (LCD) | - | C | 0 | 0 | 0 | A | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:30-10:30 | 0 (LCD) | - | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 12:30-14:30 | 0 (LCD) | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | F10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ปิด |
|
| 204 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 3-504 | 3 | C | 60 | 29 | 31 | A | | |
| | | พุธ | 10:30-12:30 | 3-504 | 3 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:30-12:30 | 19-1205 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา สังขรัตน์ อาจารย์อติเวทย์ ตั้งอมรสุขสันต์ A.PAUL RICHARD GOMES |
| | | สอบปลายภาค: | F10 ส.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | pre1/64 |
|