| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 0 | 9999 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมการพิมพ์ ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 11:15-12:55 | 9-202 | 9 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-5-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(4ปี) ปี1 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 10 | 20 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:30 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-9-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(4ปี) ปี1 |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 21 | 9 | A | | |
| | | อังคาร | 08:30-11:00 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-6-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(4ปี) ปี1 |
|
| 07 | | พุธ | 11:15-12:55 | 9-202 | 9 | C | 30 | 27 | 3 | A | | |
| | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-2-28 30-4-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1203 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1204 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-502 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-701 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.โยธา(3ปี+4ปี) ปี1 |
|
| 12 | | อังคาร | 14:00-15:40 | 0 (LCD) | - | C | 30 | 0 | 30 | A | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | L (ปฏิบัติ) | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 11:15-13:45 | 5-108 Shop II | 5 | C | 31 | 28 | 3 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:40 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-24-6 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-501 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1203 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1201 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(4ปี) ปี1 |
|
| 15 | | พุธ | 08:30-12:05 | 8-102 | 8 | C | 30 | 6 | 24 | A | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการพิมพ์ ชั้นปี 1 วิศวกรรมการพิมพ์ ทุกชั้นปี | 30-6-24 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1203 |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะ วศ.บ.การพิมพ์ ปี1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 3 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | พุธ | 11:15-13:45 | 8-105 | 8 | L | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 9-202 | 9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-403 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1201 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-502 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(3ปี) ปี1 |
|
| 05 | | พุธ | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 16 | 14 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-13-17 30-3-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1203 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1201 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-502 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(3ปี) ปี1 |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00-15:40 | 0 (LCD) | - | C | 30 | 0 | 30 | A | | CLOSED |
| | | พุธ | 14:00-16:30 | 0 (LCD) | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม ให้นศ.ทำเรื่องย้ายกลุ่มเรียน |
|
| 10 | | พุธ | 08:30-10:10 | 9-202 | 9 | C | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1204 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1204/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-701 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1004 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(3ปี) ปี1 เลขที่ 1-30 |
|
| 11 | | พุธ | 08:30-10:10 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 28 | 2 | A | | |
| | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-501 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1204/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1004 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(3ปี) ปี1 เลขที่ 31 ขึ้นไป+วศ.บ.อุตสาหการ ปี1 |
|
| 13 | | จันทร์ | 11:15-12:55 | 14-501 | 14 | C | 30 | 12 | 18 | A | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:30 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-9-21 30-3-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1201 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(3ปี) ปี1 เทียบโอน |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 09 | | จันทร์ | 11:15-13:45 | 0 (LCD) | - | L | 30 | 1 | 29 | A | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 0 (LCD) | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม ให้นศ.ทำเรื่องย้ายกลุ่มเรียน |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 08 | | เสาร์ | 17:10-18:50 | 8-102 | 8 | L | 30 | 21 | 9 | O | | |
| | | เสาร์ | 18:50-21:20 | 8-105 | 8 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-6-24 30-10-20 30-0-30 30-0-30 30-5-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2555 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 2 ห้อง 2-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2555 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-403 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.เครื่องกล ปี1 ค่ำ, อส.บ.ไฟฟ้า ปี1 ค่ำ |
|