| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 0 | 9999 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการพิมพ์ ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-1-9998 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 11-101 | 11 | C | 30 | 21 | 9 | 4 | | |
| | | จันทร์ | 10:10-12:55 | 11-101 | 11 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทวีศักดิ์ ปิยะทัศนานนท์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-17-13 30-4-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-403 |
| | | หมายเหตุ: | วยย.(4ปี)ปี1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 11-101 | 11 | C | 30 | 18 | 12 | 4 | | |
| | | อังคาร | 08:30-11:00 | 11-101 | 11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทวีศักดิ์ ปิยะทัศนานนท์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-18-12 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-204 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-403 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-404 |
| | | หมายเหตุ: | วยย.(4ปี)ปี1 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 11:15-12:55 | 9-202 | 9 | C | 32 | 31 | 1 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-6-24 30-3-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | วฟ.(4ปี) ปี1,วศ.บ.ไฟฟ้า 3ปี ปี1 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:30 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | วฟ.(3ปี) ปี1 |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 24 | 6 | A | | |
| | | อังคาร | 08:30-11:00 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-402 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.อุตสาหการ ปี1 |
|
| 09 | | พุธ | 11:15-12:55 | 9-202 | 9 | C | 31 | 31 | 0 | A | | |
| | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-3-27 30-9-21 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-501 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-501 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-502 |
| | | หมายเหตุ: | วย. 3ปี,4ปี ปี1,วศ.บ.เครื่องกล 3ปี ปี1 |
|
| 14 | | พุธ | 08:30-12:00 | 8-102 | 8 | C | 30 | 11 | 19 | A | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการพิมพ์ ชั้นปี 1 วิศวกรรมการพิมพ์ ทุกชั้นปี เทคโนโลยีการพิมพ์ ทุกชั้นปี | 30-11-19 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-907 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะวิศวะการพิมพ์(4ปี) ปี 1 |
|
| 15 | | อังคาร | 14:00-15:40 | 9-202 | 9 | C | 30 | 25 | 5 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-907 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
| | | หมายเหตุ: | วศบ.คอมฯ.ปี1 (จบ ปวช.) |
|
| 16 | | จันทร์ | 11:15-12:55 | 9-202 | 9 | C | 30 | 13 | 17 | A | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:30 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-13-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-405 |
| | | หมายเหตุ: | วศบ.คอมฯ.ปี1 (จบ ปวส.) |
|
| 17 | | ศุกร์ | 14:00-15:40 | 9-202 | 9 | C | 33 | 33 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-13:45 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-3-27 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 19 ห้อง 19-1009 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-405 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-406 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯปี1 (จบ ม.6) |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 3 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 11-101 | 11 | C | 30 | 21 | 9 | 4 | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:55 | 11-101 | 11 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิษรสรรค์ โชคชัยวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-205 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-206 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-404 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | หมายเหตุ: | วยย.(3ปี)ปี1 |
|
| 07 | | พุธ | 11:15-13:45 | 8-105 | 8 | L | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 9-202 | 9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-403 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้าปี1 |
|
| 08 | | พุธ | 11:15-12:55 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 27 | 3 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 8-105 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรวัส พัชรารินทร์ อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-501 |
| | | หมายเหตุ: | วฟ.(3ปี) ปี1 |
|
| 12 | | พุธ | 08:30-10:10 | 9-202 | 9 | C | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 8-102 | 8 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม อาจารย์สมบัติ หิรัญวรรณพงษ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-902 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-903 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 |
| | | หมายเหตุ: | วก.(3ปี) ปี1 |
|
| 13 | | พุธ | 08:30-10:10 | 5-108 Shop II | 5 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 8-102 | 8 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-903 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-906 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-907 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
| | | หมายเหตุ: | วก.(3ปี) ปี1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 11 | | จันทร์ | 11:15-13:45 | 8-102 | 8 | L | 30 | 13 | 17 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 5-108 Shop II | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรีดา ศรเจริญ ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-4-26 30-8-22 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 12 ห้อง 12-902 11 ส.ค. 2554 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-502 18 ต.ค. 2554 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 |
| | | หมายเหตุ: | อก+อฟ ปี1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 10 | | เสาร์ | 17:10-19:40 | 8-102 | 8 | C | 30 | 17 | 13 | O | | |
| | | เสาร์ | 19:40-21:20 | 8-102 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พิทักษ์พงษ์ บุญประสม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการพิมพ์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-8-22 30-4-26 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-5-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2554 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 2 ห้อง 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2554 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | อก+อฟ ปี1 ปกติ+ค่ำ |
|