| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 14:00-15:15 | 19-701 | 19 | C | 50 | 48 | 2 | ก | | |
| | | จันทร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นายิกา เกตุใหญ่ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-33-17 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-502 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | IT ปี 1 (เรียนแบดมินตัน) |
|
| 02 | | จันทร์ | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 38 | 12 | จ | | |
| | | จันทร์ | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-502 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
| | | หมายเหตุ: | เปตอง |
|
| 03 | | จันทร์ | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 44 | 6 | จ | | |
| | | จันทร์ | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-44-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-503 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
| | | หมายเหตุ: | เปตอง |
|
| 04 | | จันทร์ | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 40 | 10 | จ | | |
| | | จันทร์ | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-10-40 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
| | | หมายเหตุ: | เปตอง |
|
| 05 | | อังคาร | 14:00-15:15 | 19-1007 | 19 | C | 55 | 54 | 1 | ก | | |
| | | อังคาร | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนะ ชยางศุ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-39-11 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | คธ. ปี 1 (เรียนแบดมินตัน) |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 0 | 50 | A | | |
| | | อังคาร | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 0 | 0 | 0 | A | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 14:00-15:15 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 0 | 50 | A | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:15-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พุธ | 14:00-15:15 | 19-403 | 19 | C | 48 | 31 | 17 | ข | | |
| | | พุธ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นายิกา เกตุใหญ่ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-10-40 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | หมายเหตุ: | คธ. ปี 1 (เรียนโยคะ) |
|
| 10 | | พุธ | 14:00-15:15 | 19-306 | 19 | C | 65 | 37 | 28 | ก | | |
| | | พุธ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนะ ชยางศุ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-15-35 50-2-48 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1004 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 |
| | | หมายเหตุ: | คธ. ปี 1 (เรียนแบดมินตัน) |
|
| 11 | | พุธ | 14:00-15:15 | 19-1206 | 19 | C | 50 | 43 | 7 | ค | | |
| | | พุธ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมปอง บุญหล่ำ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-0-50 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1106 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1107 |
| | | หมายเหตุ: | IT ปี 1 (เรียนเทเบิลเทนนิส) |
|
| 12 | | พุธ | 14:00-15:15 | 19-1103 | 19 | C | 80 | 51 | 29 | ง | | |
| | | พุธ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประชา สมบูรณ์ศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนลีลาศ) |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:15 | 19-1107 | 19 | C | 70 | 30 | 40 | ข | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นายิกา เกตุใหญ่ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-402 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนโยคะ) |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:15 | 19-1108 | 19 | C | 87 | 53 | 34 | ก | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนะ ชยางศุ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 50-20-30 50-34-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006/1 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนแบดมินตัน) |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:15 | 19-1206 | 19 | C | 58 | 49 | 9 | ฉ | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นคร บุญคง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-43-7 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนวอลเลย์บอล) |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:15 | 19-604B | 19 | C | 50 | 26 | 24 | ง | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประชา สมบูรณ์ศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-25-25 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนลีลาศ) |
|
| 17 | | ศุกร์ | 14:00-15:15 | 19-1108 | 19 | C | 50 | 28 | 22 | ข | | |
| | | ศุกร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นายิกา เกตุใหญ่ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 | 50-27-23 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 15 ห้อง 15-403 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 2 ห้อง 2-505 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1, IT ปี 1 (เรียนโยคะ) |
|
| 18 | | ศุกร์ | 14:00-15:15 | 19-701 | 19 | C | 50 | 49 | 1 | ก | | |
| | | ศุกร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนะ ชยางศุ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-36-14 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006/1 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนแบดมินตัน) |
|
| 19 | | ศุกร์ | 14:00-15:15 | 19-307-8 | 19 | C | 50 | 36 | 14 | ฉ | | |
| | | ศุกร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นคร บุญคง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนวอลเลย์บอล) |
|
| 20 | | ศุกร์ | 14:00-15:15 | 19-306 | 19 | C | 50 | 43 | 7 | ค | | |
| | | ศุกร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมปอง บุญหล่ำ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 | 50-33-17 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1107 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1, IT ปี 1 (เรียนเทเบิลเทนนิส) |
|
| 21 | | เสาร์ | 14:00-15:15 | 19-1107 | 19 | C | 50 | 44 | 6 | ช | | |
| | | เสาร์ | 15:15-16:30 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมปอง บุญหล่ำ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-43-7 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1105 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี 1 (เรียนกิจกรรมเข้าจังหวะ) |
|
| 22 | | เสาร์ | 11:15-12:30 | 19-1107 | 19 | C | 50 | 50 | 0 | ช | | |
| | | เสาร์ | 12:30-13:45 | 20-100 | 20 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ไพบูลย์ บุญแทน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-39-11 50-10-40 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1105 18 ต.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1108 |
| | | หมายเหตุ: | นท. ปี1 ปกติ+ค่ำ (เรียนกิจกรรมเข้าจังหวะ) |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | พุธ | 18:00-19:20 | 19-1007 | 19 | C | 50 | 16 | 34 | O | | |
| | | พุธ | 19:20-20:30 | 20-100 | 20 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนะ ชยางศุ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 50-3-47 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2553 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-302 |
| | | หมายเหตุ: | IT ค่ำ (เรียนแบดมินตัน) |
|